Trang 1 của 7 123 ... CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 66
  1. Black&White Đang Ngoại tuyến
    Administrator Black&White's Avatar

Sát Nhập Máy chủ Thiên Mệnh và Thiên sự 5 Về Máy Chủ Thiên Sứ 1

Chào các bạn !

Nhằm tạo điều kiện để các chiến binh Thiên Mệnh và Thiên Sứ 5 có cơ hội gặp gỡ và giao lưu . cũng như góp phần tạo sân chơi ngày tốt hơn tại máy chủ Thiên Sứ 1 .

BQT xin thông báo thời gian dự kiến sát nhập Thiên Mệnh và Thiên Sứ 5 Về Thiên Sứ 1 từ ngày 20/11/2018 đến hết ngày 27/11/2018 trong thời gian trên các bạn vui lòng chuẩn bị đồ đạc để tiến hành sát nhập sang máy chủ Thiên Sứ 1 .

Thông tin chi tiết BQT sẽ cập nhật và có thông báo trong thời gian tới .

Mọi ý kiến thắc mắc cũng như góp ý các bạn vui lòng lập topic để được giải đáp .

BQT MU Thiên Sứ
    Thông Báo

Không vào được Game Gọi : 082.4841.333 ( 24/24)

Cần hỗ trợ giao dịch trung Gian gọi :

Lưu ý : GM ko trung gian qua Facebook , Zalo , Chỉ trung gian qua các SDT trên . Gọi điện xác nhận GM trước khi trung gian tránh lừa đảo

2. deobhyeu Đang Ngoại tuyến
    Banned deobhyeu's Avatar
    Rất cảm ơn adm đã quan tâm và đáp ứng nguyện vọng của ae gamer, xin chúc BQT sức khỏe và các SV mới ra sẽ thành công rực rỡ.

3. xTanker Đang Ngoại tuyến
    Junior Member xTanker's Avatar
    rs 2 lần 1 ngày thôi 5 lần 1 ngày nghỉ :v
    sẵn mua Wss4 dk + 13>15 QND + 13>15 Set thần long 5% + 13>15
    Lần sửa cuối bởi xTanker, ngày 11-13-2018 lúc 07:19 PM.

4. MUMUMU Đang Ngoại tuyến
    Banned MUMUMU's Avatar
    làm gì có những thứ đó bạn ơi

5. kuroba9x Đang Ngoại tuyến
    Junior Member kuroba9x's Avatar
    mấy SV mới như Thiên Mệnh làm sao đuổi rs kịp SV Thiên Sứ...
    Không biết ad sẽ cân bằng SV mới và SV cũ như thế nào...

6. bahoang12 Đang Ngoại tuyến
    Member bahoang12's Avatar
    TS1 RL9 + toàn đồ 15. 2sv kia sát nhập ăn hành ngập mồm, sớm muộn cũng bán đồ nghỉ game hết.

7. kentikey Đang Ngoại tuyến
    Junior Member kentikey's Avatar
    sever thiên sứ và thiên mệnh chênh lệch quá lớn.... sever thiên mệnh và loren sát nhập nghe còn có lý

chênh lệch quá lớn sát nhập kiểu đó a em bán acc nghĩ hết. dám lấy đầu ra đảm bảo

8. deobhyeu Đang Ngoại tuyến
    Banned deobhyeu's Avatar
    Sát nhập thì GM sẽ tính toán sao cho cân bằng chứ bạn, còn đồ thì ae phải bỏ tiền ra lên đồ thôi, ts1 ng ta cũng bỏ tiền ra để lên chứ có phải xin được đâu. Mình ko biết các bạn sao chứ bên TS5 ae mong sát nhập lắm rồi, ko có ai chạy rs nữa vì chờ nhập kìa.

9. zGioVoTinh1 Đang Ngoại tuyến
    Junior Member zGioVoTinh1's Avatar
    Mục đích của việc gộp sv là tạo sân chơi chung, để a e giao lưu học hỏi, nhưng cho 1 thằng lớp 2 lên học cùng bọn lớp 9 thì căng quá, dẫu biết là TS1 đã mất công cày cuốc nhưng đây là vì sân chơi chung, a e TS1 nên mở lòng 1 chút để sv đông vui hơn( hẳn là điều mà ai cũng mong muốn lâu nay). Vì vậy BQT nên xem xét việc cân bằng 1 cách tương đối cho 2 sv TM và TS5 khi sát nhập vào, đồ thì thua thiệt thấy rõ rồi, cả sv TM set +9 đếm trên đầu ngón tay ý. Theo quan điểm cá nhân mình thì TS5 đang RL 2 nên + cho 5 lần RL còn TM mới chớm RL 2 thì nên + 6 lần RL là hợp lý.

Anh em đừng ném đá nhé
    Nhân vật: zGioVoTinh
    Class: DW
    Chủ G : Infinite

Anh em mãi là anh em!

Sẽ có thông báo hợp lý cho các bạn.yên tâm sẽ không để sv mất cân bằng về vấn đề rs đâu bạn.
    Trích dẫn Gửi bởi kentikey Xem bài viết
    sever thiên sứ và thiên mệnh chênh lệch quá lớn.... sever thiên mệnh và loren sát nhập nghe còn có lý

chênh lệch quá lớn sát nhập kiểu đó a em bán acc nghĩ hết. dám lấy đầu ra đảm bảo