Kết quả 1 đến 10 của 10
  1. 3101060892 Đang Ngoại tuyến
    Senior Member 3101060892's Avatar

nhờ GM nạp tiền vào tài khoản

làm sao để được tặng 10% nhờ GM hướng dẫn giúp

2. bida Đang Ngoại tuyến
    Moderator bida's Avatar
    Bạn chơi ở sv nào ?

Bạn định ck bao nhiêu tiền vậy ?
    MU Thiên Sứ

Không webshop, không bán đồ

Công bằng, ổn định phát triển lâu dài

3. 3101060892 Đang Ngoại tuyến
    Senior Member 3101060892's Avatar
    ak sever thiên mệnh định nạp 200k rồi hết nạp tiếp. 1 phần là hỏi cho những ae chưa biết cũng sẽ biết

4. mrtuanvu Đang Ngoại tuyến
    Moderator mrtuanvu's Avatar
    chỉ có chuyển khoản ms có 10% bạn nhé và BQT tối thiếu chuyển khoản 2 triệu BQT ms nhận bạn nhé

5. anhlaitue Đang Ngoại tuyến
    Junior Member anhlaitue's Avatar
    upppppppppp

Thực ra mình thấy làm kiểu này rất bất tiện
    Thà admin cứ công khai số tài khoản ở 1 số ngân hàng phổ thông, như Vietinbank, Vietcombank, Đông Á, Agribank....
    Sau đấy ai gửi tiền vào tài khoản thì ở mục lý do ghi rõ là : Nạp gcoin vào tk...., khi nào Admin check được thì tự cộng vào cho người ta, chứ bây giờ giả sử đẩy tiền vào để đua top phú hộ mà cứ bô bô là tôi chuyển bao nhiêu bao nhiêu thế này thì đua cái gì
    Đấy là mình góp ý thế thôi, các bạn có thể xem x
    ét

7. Black&White Đang Ngoại tuyến
    Administrator Black&White's Avatar
    Trích dẫn Gửi bởi Cool90 Xem bài viết
    Thực ra mình thấy làm kiểu này rất bất tiện
    Thà admin cứ công khai số tài khoản ở 1 số ngân hàng phổ thông, như Vietinbank, Vietcombank, Đông Á, Agribank....
    Sau đấy ai gửi tiền vào tài khoản thì ở mục lý do ghi rõ là : Nạp gcoin vào tk...., khi nào Admin check được thì tự cộng vào cho người ta, chứ bây giờ giả sử đẩy tiền vào để đua top phú hộ mà cứ bô bô là tôi chuyển bao nhiêu bao nhiêu thế này thì đua cái gì
    Đấy là mình góp ý thế thôi, các bạn có thể xem x
    ét
    thứ nhất cung cấp công khai các bạn nạp liệu có ghi rõ ko ? thứ 2 khi lập topic chúng tôi không yêu cầu các bạn nói mức bạn nạp là bao tiền bạn nhé . chỉ cần bạn làm theo đúng hướng dẫn và mức nạp nên là 1tr đồng trở lên , dưới 1 tr chúng tôi khuyên các bạn nên nạp bằng thẻ để khỏi mất công chờ đợi nhé bạn .
    Không vào được Game Gọi : 082.4841.333 ( 24/24)

Cần hỗ trợ giao dịch trung Gian gọi :

Lưu ý : GM ko trung gian qua Facebook , Zalo , Chỉ trung gian qua các SDT trên . Gọi điện xác nhận GM trước khi trung gian tránh lừa đảo

Trích dẫn Gửi bởi Black&White Xem bài viết
    thứ nhất cung cấp công khai các bạn nạp liệu có ghi rõ ko ? thứ 2 khi lập topic chúng tôi không yêu cầu các bạn nói mức bạn nạp là bao tiền bạn nhé . chỉ cần bạn làm theo đúng hướng dẫn và mức nạp nên là 1tr đồng trở lên , dưới 1 tr chúng tôi khuyên các bạn nên nạp bằng thẻ để khỏi mất công chờ đợi nhé bạn .
    Trích dẫn Gửi bởi bida Xem bài viết
    Bạn chơi ở sv nào ?

Bạn định ck bao nhiêu tiền vậy ?
    Trích dẫn Gửi bởi mrtuanvu Xem bài viết
    chỉ có chuyển khoản ms có 10% bạn nhé và BQT tối thiếu chuyển khoản 2 triệu BQT ms nhận bạn nhé

9. Black&White Đang Ngoại tuyến
    Administrator Black&White's Avatar
    ý các mod muốn nói là nếu nạp trên 1tr hoặc 2 tr thì hãy nạp qua atm , ko thì các bạn mua thẻ nạp cho nhanh đỡ mất công chờ đợi đó bạn . chứ ko yêu cầu các bạn nói mức nạp là bao nhiêu bạn nhé . !
    Không vào được Game Gọi : 082.4841.333 ( 24/24)

Cần hỗ trợ giao dịch trung Gian gọi :

Lưu ý : GM ko trung gian qua Facebook , Zalo , Chỉ trung gian qua các SDT trên . Gọi điện xác nhận GM trước khi trung gian tránh lừa đảo