PDA

View Full Version : Guild - KiLLdOG :::> tuyển Thành viên - SV : Lorencia

Hoàng Tử Gió
09-03-2018, 01:26 PM
Lời đầu xin chào toàn thế các ae trong SV Lorencia. Từ thù đến bạn :D
Mình : HoangTuGio trước có cầm 1 G FaceBook do 1 thời gian các ae chủ cốt đã lên quyết định đổi tên G kèm lọc lại thành viên và tuyển thêm thành viên mới.
- Phương trâm tuyển mem của G rất đơn giản nhưng cũng ko phải k có kỷ luật (có thể nhiều người nghĩ đơn giản chỉ là 1 cái game k nhất thiết phải kỷ luật gì gì đó nhưng thực nhất bất cứ 1 nhóm hội nào nếu vô kỷ luật sẽ chẳng tồn tại đc lâu )
1 - Máu PK
2 - Ham săn Boss
3 - Giúp đỡ những ae trong G
4 - Ko gây war hiềm khích nội bộ.
5- ko PK ae trong G ( thân thiết có thể đùa nhưng k đc quá chớn )
Trên đây là 5 vấn đề chính nếu phạm phải sẽ bị kích kèm bị săn PK ngược =)) ( có thể châm trước cho lần đầu )
~ AE đăng ký tại đây hoặc pm mình trong game nhé. Lưu ý à những ae chơi nhiều acc thì cho acc chính vô thôi còn acc phụ nếu nhiều mình sẽ bố trí lập 1 G phụ dành cho những acc phụ :D
- Ae k phải ngại vấn đề hận thù trước đây. Có thể trước đánh nhau chí chóe chửi tục vs nhau thù nhau nhưng muốn kết bạn tham gia với G mình mình vẫn rất sẵn lòng .
~ Phương trâm G mình vẫn như cũ đó là ko Đối Địch với bất kỳ G nào ( bạn nào chơi mu này lâu sẽ biết là DD rất hay bị lag ) và pk chỉ CTRL . như vậy Zen sẽ càng đỡ mất giá hơn =))
Sắp tới CTC rồi ae cho thêm tý nhiệt nào ........................................ xin dấu ADM =))

mylifek
09-03-2018, 03:02 PM
địt mẹ cái lũ cặn bã xúc vật như chúng mày gọi là PK á?

Hoàng Tử Gió
09-03-2018, 03:22 PM
theo mày như nào mới là PK. Mày giải thích hộ bố cái. Đã ngu còn đánh đu với đời